1. Cảm ơn bạn đã chọn Diễn đàn Tư vấn kế toán 24h. Hãy chung tay cùng chúng tôi xây dựng một cộng động kế toán vững mạnh, cởi mở và mang kiến thức đến cho mọi người!
    HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ TÀI KHOẢN
    HƯỚNG DẪN TẢI FILE ĐÍNH KÈM
    QUY ĐỊNH KHU VỰC ĐĂNG TIN QUẢNG CÁO

[Hỏi] Về TT 88/2017/TT-BQP thay thế TT 140/2011/TT-BQP

Chủ đề thuộc danh mục 'NGHỊ ĐỊNH - THÔNG TƯ' được đăng bởi Minhnguyen, 28/12/17.

  1. Minhnguyen

    Minhnguyen MEMBER

    Tham gia:
    31/10/17
    Số bài viết:
    9
    Thích đã nhận:
    2
    Đến từ:
    Hà nội
    Thưa các anh/chị trong diễn đàn,
    Thông tư 140/2011 có quy định rõ việc giảm trừ đối với hồ sơ xây lắp, mua sắm và tư vấn. Tuy nhiên hiện tại, TT 88/2017 mới ra thay thế cho thông tư 140/2011 thì em ko thấy có quy định về việc giảm trừ
    Như vậy có phải thực hiện giảm trừ hay không ?
     
    Tags:
  2. admin

    admin Ban quản trị ADMIN

    Tham gia:
    10/9/16
    Số bài viết:
    13
    Thích đã nhận:
    25
    Việc quy định giảm trừ được ghi rõ trong Điều 42, thông tư 88/2017/TT-BQP. Bạn đọc lại nhé
     
    Minhnguyen thích bài viết này
  3. Minhnguyen

    Minhnguyen MEMBER

    Tham gia:
    31/10/17
    Số bài viết:
    9
    Thích đã nhận:
    2
    Đến từ:
    Hà nội
    Cám ơn ad nhé. Mình đã đọc rồi.
     
    admin thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn

Đang tải...